Đi xe máy trên vỉa hè có bị phạt không? Thứ hai, 5/4/2021 | 14:58

Đi xe máy trên vỉa hè có bị phạt không?

Căn cứ Điểm g Khoản 3 Điều 6 Nghị định 100/2019/NĐ-CP về xử phạt đối với người điều khiển xe máy đi lên hè phố (vỉa hè) như sau.

  • Ngày :
máy làm đá viên | tủ nấu cơm | máy làm đá